สาขาวิชาภาษาไทย คณะครุศาสตร์และการพัฒนามนุษย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ร่วมกับ โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา จัดโครงการค่ายภาษาไทยเพื่อพัฒนาศักยภาพผู้เรียน ครั้งที่ 6 วันเสาร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุมพัฒน์วิทย์ ๓ โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425443417_877759437476351_8780593978695328810_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425443585_877759817476313_769263819907976387_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425445310_877760740809554_5288086331363771358_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425460535_877761044142857_9205563416717751543_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425461307_877760670809561_398008610687757850_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425467985_877759700809658_8390784601774725016_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425472327_877760484142913_7793127356434784233_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425476350_877761080809520_5453803208830022219_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425477536_877760860809542_7245098237128943336_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425477884_877760787476216_3513639550052144570_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425478009_877760287476266_2126820600605405831_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425481587_877760704142891_7783718867787282849_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425481603_877761200809508_191484630959633358_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425481974_877759587476336_7378681404954236581_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425491261_877760124142949_549458727345381256_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425491499_877760830809545_7849257824376758035_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425491870_877760574142904_2120455492008437307_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425497532_877760904142871_602972003707604734_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425504458_877759880809640_4592062001587939006_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425505344_877761157476179_6724465260455126513_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425508149_877760057476289_6016715378161546414_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425508185_877760434142918_32221913448809918_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425508845_877759477476347_1141646525835418288_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425511255_877760180809610_5518730832958661637_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425511706_877760394142922_7298965891134684137_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425515313_877760520809576_4163526690027503553_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425523386_877759314143030_4509542919303373867_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425556918_877760004142961_6420790058803084605_n.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425644689_877764347475860_1501021875866833522_n-1024x683.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425756192_877764504142511_7131372660714379699_n-1024x683.jpg)
สาขาวิชาภาษาไทย คณะครุศาสตร์และการพัฒนามนุษย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ร่วมกับ โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา จัดโครงการค่ายภาษาไทยเพื่อพัฒนาศักยภาพผู้เรียน ครั้งที่ 6 วันเสาร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุมพัฒน์วิทย์ ๓ โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา