ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาสาขาคอมพิวเตอร์ศึกษา ในผลการคัดเลือกรอบแรก การประกวดสื่อมัลติมีเดียในรูปแบบภาพยนตร์สั้นหรือคลิปวิดีโอ ประเภทนิสิตนักศึกษา รอบที่ 1 ทีม The Boys มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด นำทีมโดยอาจารย์ ดร. ทนันยา คำคุ้ม นักศึกษาชั้นปี1
1.นายนิธิกร สุวรรณราชัย หัวหน้าทีม
2.นายวชิระ สุดหนองบัว
3.นายรณกฤต พรหมบุตร
4.นายอชิตะพัฒน์ วิเศษวงษา
5.นายสถิตย์ ลีลา
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365394992_706167161522657_475289687280798974_n-729x1024.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366338499_706166998189340_279622416867128683_n-782x1024.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366682669_706166921522681_283318725418731570_n-702x1024.jpg)