สาขาวิชาศิลปศึกษา ขอแสดงความยินดีกับพี่บัณฑิตใหม่ป้ายแดง ได้ร่วมแสดง การประกวดจิตรกรรมเอเซีย พลัส ครั้งที่ 11 “อนาคต” นายบูรพัฒน์ พงษ์สุวรรณ(พี่โยชิ) รหัส61สาขาวิชาศิลปศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ดยินดีกับทุกความตั้งใจและความพยายามนะ
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/340029563_11892.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339980996_23719-1024x785.jpg)
![](https://edu.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339967440_9119-1024x1024.jpg)
สาขาวิชาศิลปศึกษา ขอแสดงความยินดีกับพี่บัณฑิตใหม่ป้ายแดง ได้ร่วมแสดง การประกวดจิตรกรรมเอเซีย พลัส ครั้งที่ 11 “อนาคต” นายบูรพัฒน์ พงษ์สุวรรณ(พี่โยชิ) รหัส61สาขาวิชาศิลปศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ดยินดีกับทุกความตั้งใจและความพยายามนะ